cclass
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhà quê lên tỉnh 05

Go down

Nhà quê lên tỉnh 05 Empty Nhà quê lên tỉnh 05

Bài gửi  nhatanh Tue Dec 02, 2008 12:31 am

Nhưng một cơ hội tuyệt vời chợt đến với nó, chiều hôm ấy ông bác nó gọi điện báo là phải đi công tác gấp, hôm sau mới về. Nó nghe điện thoại xong chợt nghĩ đến bà bác đêm nay chỉ ngủ một mình trong phòng, trong đầu nó đã loé lên một kế hoạch thực hiện. Nó vội vàng chuẩn bị hai viên thuốc ngủ tán nhỏ. Sau bữa ăn, trong khi hai bác cháu ngồi xem TV nó đã nhân lúc bà đứng lên đi chỗ khác đã cho được chỗ thuốc đó vào cốc trà lipton mà bà đang uống dở. Chỉ ngồi thêm được một lúc, mắt bà díp lại và bà vội lên phòng ngay. Nó sung sướng mừng thầm ngồi xem nốt hết chương trình TV để chờ cho thuốc ngấm hẳn và bà bác đi vào giấc ngủ thật sâu.

Nó rón rén đi lên gác tới trước cửa phòng ngủ của hai vợ chồng ông bác mà sung sướng nghĩ đến cảnh được cởi quần áo bà vợ ông bác. Rồi tha hồ sờ mó, khám phá thân thể đẹp tuyệt trần của người phụ nữ ở tuổi hồi xuân ấy. Nó mở cửa lách người vào, bà còn không kịp tắt đèn đã vội lăn ra giường ngủ từ lâu rồi. Bác mình đấy, hàng ngày vẫn trò chuyện, bếp núc với cái miệng cười rất tươi. Nhưng đêm nay bác sẽ chỉ là một người đàn bà, một người đàn bà đẹp, còn mình chỉ là một thằng đương trai đầy ham muốn…

nhatanh
Học Sinh Lớp 6(cấp 2)
Học Sinh Lớp 6(cấp 2)

- Similar topics